Author: l***1
Date:
Review: Giao hàng nhanh chóng, sản phẩm sử dụng tốt
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ

| Material | Stainless Steel |
| Ideal for | Women |
| Color | Pink |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 15 cm |
| Chiều rộng | 4 cm |
| Chiều dài | 3 cm |
| Kích thước túi | 3 cm |
| SKU | sb2304219479432999 |
Author: l***1
Date:
Review: Giao hàng nhanh chóng, sản phẩm sử dụng tốt
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: j***y
Date:
Review: خيال مره جودتهم حلوة والسعر يجنن انا ماخذتهم عشان جلسات الليزر مره مره حلوين اخذ بكل طلبية مجموعة منها عشان تكفيني فترة طويلة ماعاد صرت اشتري من الصيدلية لانها غالية مره هذي حودتعا حلوة اهم شيء حافظوا عليها من الصداء ونظفوها بعد مل استعمال
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: s***r
Date:
Review: Great! Please thumbs up it helps me so much
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: j***7
Date:
Review: Thank you the item very good quality I recommended it same as picture i will buy again 💜💜💜💜 easy to use affordable price thank you shein please like i need points 💜
Màu sắc: Màu tím hoa cà
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm