Author: G***a
Date:
Review: Fácil de usar: sim Confortável de usar: ele é bem confortável e não pesa estilo de penteado: o mesmo do anúncio, muito lindo inclusive cai bastante fios
Màu sắc: Nâu đen


30 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Black Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Extra Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Kinky Curly |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 270 g |
| Chiều dài | 76 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb260218104733639201642 |
Author: G***a
Date:
Review: Fácil de usar: sim Confortável de usar: ele é bem confortável e não pesa estilo de penteado: o mesmo do anúncio, muito lindo inclusive cai bastante fios
Màu sắc: Nâu đen
Author: b***6
Date:
Review: とても可愛いです。リピート
Màu sắc: Nâu đen
Author: ***1
Date:
Review: حلو ههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههه ههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههه
Màu sắc: Nâu đen
Author: y***2
Date:
Review: 可愛い安定に可愛いすぎた
Màu sắc: Nâu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm