Author: p***8
Rating: 4/5 ★★★★☆
Date:
Review: dây tắm ok, đã mua và mua lại
Màu sắc: Cà phê nâu
Kích thước: Một cỡ

| Material | Polyester |
| Composition | 100% Polyester |
| Body Part | Body |
| Color | White |
| Chiều dài | 80 cm |
| Chiều rộng | 30 cm |
| Chiều cao | 0.3 cm |
| Độ dày | 0 cm |
| SKU | sb2308044274791121 |
Author: p***8
Date:
Review: dây tắm ok, đã mua và mua lại
Màu sắc: Cà phê nâu
Kích thước: Một cỡ
Author: N***a
Date:
Review: حلوه اوى لحبوب الضهر و بتقلل منها جدا و بتنشف بسرعه و دا كويس عشان البكتريا
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: r***s
Date:
Review: I have received them on time. I love it. The quality is good.
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***3
Date:
Review: تحفففههه وتنضفف مرررةةة
Màu sắc: Cà phê nâu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm