Author: d***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Đonga gói cẩn thận. Đúng kích thước
Màu sắc: Cáp dữ liệu chiếu sáng
Kích thước: 3m
đen
bạc
vàng
hồng
1m
| Material | Copper |
| Length | 1-2m |
| Features | Fast Charging |
| Color | Multicolor |
| Interface | USB A to Lightning |
| Type | Phone Cables |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| MFi Certified | No |
| Compatible Devices | Tablets |
| Fast Charging | Yes |
| Peak Current (A) | 2.4A |
| Power | 12W |
| SKU | sw2312295393153961 |
Author: d***3
Date:
Review: Đonga gói cẩn thận. Đúng kích thước
Màu sắc: Cáp dữ liệu chiếu sáng
Kích thước: 3m
Author: d***3
Date:
Review: Chất lượng thiệt nhe. Mua một lần hai sợi luôn
Màu sắc: Cáp dữ liệu chiếu sáng
Kích thước: 3m
Author: m***4
Date:
Review: rất hài lòng, giá rẻ, chất lượng tốt
Màu sắc: Cáp dữ liệu chiếu sáng
Kích thước: 1m
Author: 8***6
Date:
Review: Good
Màu sắc: Cáp dữ liệu chiếu sáng
Kích thước: 1m
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm