Author: b***r
Date:
Review: really bright and convenient of use. easy to install
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Ánh sáng trắng 6 đèn 2 Cái
Từ
Ánh sáng trắng 6 đèn 2 Cái
Đèn trắng 9 bóng 2 chiếc
Đèn trắng 8 bóng 2 chiếc
| Material | ABS |
| Color | Black |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Single Row Led Bar |
| Voltage | 12V |
| Power | 5W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 3000~4000LM |
| SKU | sq2409101125541474 |
Author: b***r
Date:
Review: really bright and convenient of use. easy to install
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Ánh sáng trắng 6 đèn 2 Cái
Author: l***0
Date:
Review: جمييييلللل أعجبني 💕💕💕💕
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Ánh sáng trắng 6 đèn 2 Cái
Author: r***9
Date:
Review: Second time I buy these lights. Fitted to my vehicle vey happy.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Ánh sáng trắng 6 đèn 2 Cái
Author: s***r
Date:
Review: good quality l love ut
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Ánh sáng trắng 6 đèn 2 Cái
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm