Author: v***6
Date:
Review: Đúng mẫu. Giao hàng nhanh
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ

| Material | Stainless Steel |
| Function | Acne |
| Type | Pimple popping needle |
| Color | Silver |
| Chiều rộng | 0.5 cm |
| Chiều dài | 12 cm |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| SKU | sb2401190116852797 |
Author: v***6
Date:
Review: Đúng mẫu. Giao hàng nhanh
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ
Author: p***8
Date:
Review: cũng tạm được
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ
Author: k***o
Date:
Review: Nice 👍 ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️👀❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ
Author: K***a
Date:
Review: I absolutely love it 😀 Very satisfied 😌 Just love it. Would recommend it to everyone ✨️ IIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️love shein ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Bộ bạc 4 món
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm