Author: t***r
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Sản ohaamr i như hình, dễ sử dụng
Màu sắc: Cà phê nâu
Kích thước: Một cỡ

| Material | Polyamide |
| Composition | 100% Polyamide |
| Ideal for | Women |
| Color | Black |
| Type | Hair Rollers |
| Batteries Included | No |
| Chiều rộng | 8 cm |
| Chiều dài | 4 cm |
| Đường kính | 10 cm |
| Chiều cao | 16 cm |
| SKU | sb2111143529606173 |
Author: t***r
Date:
Review: Sản ohaamr i như hình, dễ sử dụng
Màu sắc: Cà phê nâu
Kích thước: Một cỡ
Author: t***1
Date:
Review: Sản phẩm giống mô tả. Dễ sử dụng. Giá tốt
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: n***9
Date:
Review: Nói chung là ổn. Giá mềm. Shop giao nhanh. Hình giống ảnh
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: a***e
Date:
Review: Vừa vặn, ko quá to, làm tóc phồng đẹp
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm