Author: m***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: انا وسيطه و هدول اغراض زبايني بش كلشي ب شي ان بجننن
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: cặp màu trắng

Từ
cặp màu trắng
cặp màu vàng
Loại A màu trắng - hạt đèn lớn
| Material | Polyvinyl Chloride |
| Color | Multicolor |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | <5W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 3000~4000LM |
| SKU | sq2411220668727529 |
Author: m***a
Date:
Review: انا وسيطه و هدول اغراض زبايني بش كلشي ب شي ان بجننن
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: cặp màu trắng
Author: i***8
Date:
Review: this item is so perfect i like it
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: cặp màu vàng
Author: v***e
Date:
Review: جميلين جداً الصراحه يفيدوا بالغرض
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: cặp màu trắng
Author: v***e
Date:
Review: ممتازين يفيدوا بالغرض!!!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: cặp màu vàng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm