Author: m***t
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: حلوين اللي أعجبه تعليقي يذكر الله وما ينساني بلايك❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️🥰🥰🥰🥰🥰👋👋👋👋👋👋
Màu sắc: trắng

2A
| Material | Polyvinyl Chloride |
| Pattern Type | Graphic |
| Style | Simple |
| Festivals | Other |
| Color | White |
| Type | Pattern Stickers |
| Chiều cao | 0.1 cm |
| Chiều dài | 10.3 cm |
| Chiều rộng | 6.5 cm |
| SKU | sb25051697731525589 |
Author: m***t
Date:
Review: حلوين اللي أعجبه تعليقي يذكر الله وما ينساني بلايك❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️🥰🥰🥰🥰🥰👋👋👋👋👋👋
Màu sắc: trắng
Author: S***h
Date:
Review: نفس الصورة حلوين مناسبين
Màu sắc: trắng
Author: d***y
Date:
Review: looks pretty cute on my nails 💕
Màu sắc: trắng
Author: c***t
Date:
Review: So so beautiful works great
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm