Author: a***g
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: That good🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰verry good🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰
Màu sắc: màu nâu
Kích thước: 4 cái/bộ

4 cái/bộ
| Material | Wood |
| Batteries Included | No |
| Target Use Body Part | Head |
| Color | Brown |
| Function | Massage |
| Type | Head Massage Tool |
| Chiều dài | 10 cm |
| Chiều rộng | 5 cm |
| Chiều cao | 1 cm |
| SKU | sb260314135990978569227 |
Author: a***g
Date:
Review: That good🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰verry good🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰
Màu sắc: màu nâu
Kích thước: 4 cái/bộ
Author: m***h
Date:
Review: نفس الصورة تماااااااااااااام
Màu sắc: màu nâu
Kích thước: 4 cái/bộ
Author: م***ن
Date:
Review: حلوووين
Màu sắc: màu nâu
Kích thước: 4 cái/bộ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm