Author: t***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Rất hài lòng. Sẽ luôn ủng hộ SHEIN . Cảm ơn đã cung cấp sản phẩm tốt.
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ

| Material | Satin |
| Color | Multicolor |
| Type | Hair Drying Towels |
| Chiều dài | 31 cm |
| Chiều rộng | 31 cm |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| Đường kính | 31 cm |
| SKU | sb2307032122164973 |
Author: t***9
Date:
Review: Rất hài lòng. Sẽ luôn ủng hộ SHEIN . Cảm ơn đã cung cấp sản phẩm tốt.
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: t***2
Date:
Review: Tạm so với giá tiền
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: S***y
Date:
Review: Sản phẩm chất lượng tốt. Mãi iu shein kkk
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: h***k
Date:
Review: Great quality looks the same as picture.
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm