Author: h***6
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: like very very nice
Màu sắc: trắng

H7
| Material | Aluminum |
| Batteries Included | No |
| Color | White |
| Power Supply | Car Charger |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 60W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq25051982710502969 |
Brand Name: S&D
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/SD-sc-0145514430.html
Quality: 966607 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: h***6
Date:
Review: like very very nice
Màu sắc: trắng
Author: i***1
Date:
Review: جميل جداً و النوعية روعة
Màu sắc: trắng
Author: a***n
Date:
Review: انا اعمل وسيطة شي ان كل البضاعة مرتبة وفخمة ❤️❤️❤️
Màu sắc: trắng
Author: m***6
Date:
Review: Very good quality for low beam
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm