Author: a***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: tóc khá ổn luôn nè ,đã mua hơn trăm bộ trên shien rồi
Màu sắc: Nhiều màu
28 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Multicolor |
| Type | No Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 268 g |
| Chiều dài | 71 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2306093162946797 |
Author: a***1
Date:
Review: tóc khá ổn luôn nè ,đã mua hơn trăm bộ trên shien rồi
Màu sắc: Nhiều màu
Author: d***8
Date:
Review: so nice 🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰
Màu sắc: Nhiều màu
Author: q***t
Date:
Review: Yes yes yes, love it
Màu sắc: Nhiều màu
Author: M***j
Date:
Review: Amazing wig definitely recommended
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm