Author: a***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: مرحبًا بك في حافظة Gboard، سيُحفظ أي نص تنسخه هنا.
Màu sắc: Vàng

28 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Light Grey |
| Type | No Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 270 g |
| Chiều dài | 71 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb260324153131975840932 |
Author: a***0
Date:
Review: مرحبًا بك في حافظة Gboard، سيُحفظ أي نص تنسخه هنا.
Màu sắc: Vàng
Author: p***s
Date:
Review: Fifififuffjfufux
Màu sắc: màu đen
Author: s***7
Date:
Review: المنتج يستحق المبلغ المدفوع: جميييييله جدا
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm