Author: n***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل
Màu sắc: Nhiều màu

28 inch
| Color | Multicolor |
| Type | No Bangs Wig |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 280 g |
| Chiều dài | 70 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb2401024258244132 |
Author: n***5
Date:
Review: جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل جميل
Màu sắc: Nhiều màu
Author: d***2
Date:
Review: Comfortable to wear: حلووووووووووووووووة حلووووووووووووووووة
Màu sắc: Nhiều màu
Author: n***o
Date:
Review: جميل حلو و حبيت بوريك شي ان
Màu sắc: Nhiều màu
Author: r***o
Date:
Review: Sooo love this wigs! Highly recommended!
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm