Author: H***g
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: nhiều hộp chắc chắn
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ

| Material | Polyvinyl Chloride |
| Closure Type | Flip Top |
| Shapepattern | Oblong |
| Style | Simple |
| Features | Visual |
| Way of Placement | Desktop |
| Storage Form | Storage Box |
| Surface Finishing Type | Matte |
| Color | Clear |
| Type | Nail Art Tool Storage |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 2.5 cm |
| Chiều dài | 17.5 cm |
| Chiều rộng | 10 cm |
| SKU | sb2301297206707766 |
Author: H***g
Date:
Review: nhiều hộp chắc chắn
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: a***o
Date:
Review: Sản phẩm đúng với miêu tả. Shop bán hàng rất uy tín luôn nha.
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: T***m
Date:
Review: Quá đẹp lun mn ạ okela lắm
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: a***s
Date:
Review: these are very good and small for my nail charms i love them
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm