Author: m***d
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: حلووووووووووووووووووووووووووووًو
Màu sắc: Tóc vàng ombre

26 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Blonde Ombre |
| Type | No Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 311 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb2411041219841120 |
Author: m***d
Date:
Review: حلووووووووووووووووووووووووووووًو
Màu sắc: Tóc vàng ombre
Author: 9***8
Date:
Review: very nice and wonderful
Màu sắc: Tóc vàng ombre
Author: a***3
Date:
Review: Comfortable to wear 😍
Màu sắc: Tóc vàng ombre
Author: m***0
Date:
Review: Thank you shein fast to delivery
Màu sắc: Tóc vàng ombre
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm