Author: j***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: حلوووووووووووووووووو
Màu sắc: Màu xám ombre

26 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Gray Ombre |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 260 g |
| Chiều dài | 66 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb251119230302740687 |
Author: j***2
Date:
Review: حلوووووووووووووووووو
Màu sắc: Màu xám ombre
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm