Author: r***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: جودة جميلة مثل الصورة تماما ❤️❤️
Màu sắc: Tóc vàng ombre

26 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Brown Ombre |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Party |
| Curl | Braiding |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 244 g |
| Chiều dài | 66 cm |
| Đầu | 54 cm |
| SKU | sb25011411415179119 |
Author: r***n
Date:
Review: جودة جميلة مثل الصورة تماما ❤️❤️
Màu sắc: Tóc vàng ombre
Author: r***2
Date:
Review: منتج رائع جدااااا وممتاز للغايه
Màu sắc: Màu nâu ombre
Author: a***4
Date:
Review: كوالتي ممتاز بصراحه …..♥️♥️♥️♥️
Màu sắc: Tóc vàng ombre
Author: e***d
Date:
Review: Beautiful beautiful 🤩 wig same pic exactly true to size
Màu sắc: Màu nâu ombre
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm