Author: r***m
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Love these soooo cute!
Màu sắc: trắng

Hình vuông
| Material | ABS |
| Color | White |
| Length | Medium |
| Pattern Type | Cartoon |
| Season | Spring |
| Style | French |
| Nail Shapes | Square |
| Type | Color Nails |
| Festivals | Halloween |
| Chiều cao | 2 cm |
| Chiều dài | 14 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| SKU | sb2311249459211579 |
Author: r***m
Date:
Review: Love these soooo cute!
Màu sắc: trắng
Author: b***0
Date:
Review: I love them nice 😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍
Màu sắc: trắng
Author: o***a
Date:
Review: Good quality same as last photo
Màu sắc: trắng
Author: m***h
Date:
Review: I love this so much 😍😍😍😍
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm