Author: f***-
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: جمييييييييييييلللللللللللللللللل جدااااااااااااااااااا الله يسعدكم
Màu sắc: Nhiều màu

Hình vuông
| Material | ABS |
| Color | Multicolor |
| Length | Extra Short |
| Pattern Type | Geometric |
| Season | Summer |
| Style | Chinese Style |
| Nail Shapes | Square |
| Type | Color Nails |
| Chiều cao | 1 cm |
| Chiều dài | 10 cm |
| Chiều rộng | 6 cm |
| SKU | sb2404114299923463 |
Author: f***-
Date:
Review: جمييييييييييييلللللللللللللللللل جدااااااااااااااااااا الله يسعدكم
Màu sắc: Nhiều màu
Author: r***q
Date:
Review: Very nice item same like the picture
Màu sắc: Nhiều màu
Author: s***2
Date:
Review: حلووووووووووو جمييييييييييييييييل
Màu sắc: Nhiều màu
Author: f***a
Date:
Review: Nice
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm