Author: m***4
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: not bad
Màu sắc: Hồng

Hình vuông
| Material | ABS |
| Color | Pink |
| Nail Shapes | Square |
| Type | 3D Nails |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| Chiều dài | 1.47-2.05 cm |
| Chiều rộng | 1.1-1.95 cm |
| SKU | sb2401078508139863 |
Author: m***4
Date:
Review: not bad
Màu sắc: Hồng
Author: D***W
Date:
Review: Thank you for the lovely nails
Màu sắc: Hồng
Author: d***4
Date:
Review: ♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️
Màu sắc: Hồng
Author: s***2
Date:
Review: same as picture !!!!!!!
Màu sắc: Hồng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm