Author: b***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: 普普 沒有照片看起來那麼好看,故退了
Màu sắc: Nhiều màu

Hình vuông
| Material | ABS |
| Color | Multicolor |
| Style | French |
| Nail Shapes | Square |
| Type | Color Nails |
| Finish | Glossy |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| Chiều dài | 1.29/1.75 cm |
| Chiều rộng | 1/1.85 cm |
| SKU | sb2412211256595323 |
Author: b***3
Date:
Review: 普普 沒有照片看起來那麼好看,故退了
Màu sắc: Nhiều màu
Author: k***9
Date:
Review: 可愛い~ 使えそう。
Màu sắc: Nhiều màu
Author: n***n
Date:
Review: カラーが気に入っています。
Màu sắc: Nhiều màu
Author: t***2
Date:
Review: 可愛いのでストックように
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm