Author: a***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: منتج جميل ومطابق للصوره
Màu sắc: Màu xanh lam

Hình vuông
| Material | ABS |
| Color | Multicolor |
| Length | Medium |
| Season | Winter |
| Style | French |
| Texture | Solid State |
| Nail Shapes | Square |
| Type | Color Nails |
| Finish | Glossy |
| Festivals | New Year |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| Chiều dài | 1.28/1.75/1.50/2.35/1.25 cm |
| Chiều rộng | 1.0/1.85/0.85/1.75/0.9 cm |
| SKU | sb260325174964117371808 |
Author: a***0
Date:
Review: منتج جميل ومطابق للصوره
Màu sắc: Màu xanh lam
Author: J***e
Date:
Review: Me encantaron mucho
Màu sắc: Màu xanh lam
Author: m***9
Date:
Review: جميل نفس الصورة
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm