Author: y***4
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: 長さがちょうど良く色もきれいです。
Màu sắc: màu nâu
22 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Brown Ombre |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Medium Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Water Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 225 g |
| Chiều dài | 56 cm |
| Đầu | 52-58 cm |
| SKU | sb260408162975235403637 |
Author: y***4
Date:
Review: 長さがちょうど良く色もきれいです。
Màu sắc: màu nâu
Author: u***8
Date:
Review: رووووووووووووووووووووووووووووعه
Màu sắc: Màu nâu highlight
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm