Author: h***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Sieu xin xi con bo
Màu sắc: Bạc

bạc
| Material | Zinc Alloy |
| Pattern Type | Geometric |
| Season | Fall |
| Style | Simple |
| Occasion | Wedding |
| Festivals | Halloween |
| Color | Silver |
| Type | 3D Decoration |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| Chiều dài | 4 cm |
| Chiều rộng | 3 cm |
| SKU | sb25021055982436543 |
Author: h***3
Date:
Review: Sieu xin xi con bo
Màu sắc: Bạc
Author: i***e
Date:
Review: This is so aesthetically pleasing. Its giving cutesy and gorg🤩✨✨🤍
Màu sắc: Bạc
Author: A***e
Date:
Review: Cute charms can’t wait to use
Màu sắc: Bạc
Author: t***a
Date:
Review: I like it same us the picture 💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗
Màu sắc: Bạc
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm