Author: e***z
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: 이 제품 진짜 좋아요! 👍 품질도 좋고 사용하기도 편해요. 다음에도 또 구매할 것 같아요.
Màu sắc: Hồng nâu

20 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Black |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 180 g |
| Chiều dài | 52 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb25072552288238934 |
Author: e***z
Date:
Review: 이 제품 진짜 좋아요! 👍 품질도 좋고 사용하기도 편해요. 다음에도 또 구매할 것 같아요.
Màu sắc: Hồng nâu
Author: n***n
Date:
Review: The wig is good, it suits me so much.
Màu sắc: màu nâu
Author: j***g
Date:
Review: worth buying :333333
Màu sắc: màu đen
Author: a***y
Date:
Review: so cute and amazing quality. definitely recommend!🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰😝😝💗💗💗💗💗💗💗
Màu sắc: màu nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm