Author: l***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Hairstyle stylishness: very nice cutting
Màu sắc: màu nâu
20 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Piano Color |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Medium Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Curly Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 216 g |
| Chiều dài | 51.2 cm |
| Đầu | 52-58 cm |
| SKU | sb260317101322965681598 |
Author: l***2
Date:
Review: Hairstyle stylishness: very nice cutting
Màu sắc: màu nâu
Author: r***5
Date:
Review: جميل على اللبس روعة
Màu sắc: màu nâu
Author: ر***ء
Date:
Review: ممتاز
Màu sắc: Màu dương cầm
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm