Author: b***2
Date:
Review: really glad i received my package before given date
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: H4

H1
HB4
HB3
Mô hình H8
| Material | Glass |
| Color | Multicolor |
| Power Supply | Car Charger |
| Light Source | Tungsten Halogen Lamp |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 55W |
| Color Temperature | 4300K |
| Lumens | 3000~4000LM |
| SKU | sq25073032682433237 |
Brand Name: PHILIPS
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/PHILIPS-sc-0141748565.html
Quality: 3992711 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: b***2
Date:
Review: really glad i received my package before given date
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: H4
Author: a***8
Date:
Review: Very good quality recommended
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: H7
Author: i***8
Date:
Review: BARANG yang saya order sudah sampai dan dalam keadaan yang baik
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: H11
Author: Y***a
Date:
Review: lindo lindo lindo lindo lindo lindo lindo lindo lindo lindo lindo lindo lindo lindo lindo lindo lindo lindo lindo lindo lindo lindo
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: HB3
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm