Author: n***5
Date:
Review: thấy nhiều nên mua chưa biết sd êm ko kkkk nên mua nha mn kkkkkk
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ

| Material | Stainless Steel |
| Ideal for | Women |
| Color | Multicolor |
| Type | Safety Razor |
| Batteries Required | No |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 1.5 cm |
| Chiều rộng | 3.2 cm |
| Chiều dài | 12.5 cm |
| SKU | sb2206146133342323 |
Author: n***5
Date:
Review: thấy nhiều nên mua chưa biết sd êm ko kkkk nên mua nha mn kkkkkk
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: n***n
Date:
Review: جدااا كويسين وبيضاينو كتير وقت انصح فيهن هي تاني مرة اطلب منهم
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: t***8
Date:
Review: كتيييييييييييير حلووة ولونها كتيير حلو لونها نفس الصورة وشكلها ڪمـ͜ـْْْ[ᴀɴᴅ]ــان نفس الصورة ! أنصحكم بشرائها حطوووووولايك بلييييييز ✨♥️🌙🥺
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: A***O
Date:
Review: i love it a lot i can't wait to use it 😊😊
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm