Author: s***2
Date:
Review: حلوووووووووووو جمييييييييييييييييييييييييل
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 4 chiếc

Từ
10 chiếc
6 chiếc
4 chiếc
2 chiếc
Xanh băng-A2012
Trắng-A2010
| Material | Aluminum |
| Light Source | LED Lights |
| Power Supply | Car Charger |
| Color | Multicolor |
| Lumens | 2000~3000LM |
| Voltage | 12V |
| Color Temperature | 6000K |
| Type | Bulbs(LED) |
| Power | 5W |
| Batteries Included | No |
| SKU | sq25081367037349494 |
Brand Name: S&D
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/SD-sc-0145514430.html
Quality: 5073724 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***2
Date:
Review: حلوووووووووووو جمييييييييييييييييييييييييل
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 4 chiếc
Author: i***3
Date:
Review: Good quality Perfectly fits in My Toyota car
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 2 chiếc
Author: h***6
Date:
Review: like very very nice
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 10 chiếc
Author: h***6
Date:
Review: like very very nice
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 10 chiếc
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm