Author: 8***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: 毛質もいいしからまりにくい。急いでる時たいへん便利
Màu sắc: Nhiều màu
Mũ bóng chày thêu màu be + tóc giả màu vàng
16 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Multicolor |
| Type | Wigs With Hat |
| Cap Type | Other |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Medium Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 250 g |
| Chiều dài | 40 cm |
| Chiều rộng | 34 cm |
| SKU | sb25102222258237152 |
Author: 8***n
Date:
Review: 毛質もいいしからまりにくい。急いでる時たいへん便利
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm