Author: 8***9
Rating: 4/5 ★★★★☆
Date:
Review: Ultra-thin, only slightly better than disposable ones.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ

| Material | Microfiber Leather |
| Composition | 100% Polyester |
| Ideal for | Men |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Black |
| Type | Hair Cutting Tools |
| Chiều cao | 1 cm |
| Chiều rộng | 21 cm |
| Chiều dài | 19 cm |
| SKU | sb260228002567667697045 |
Author: 8***9
Date:
Review: Ultra-thin, only slightly better than disposable ones.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: b***s
Date:
Review: Great for dyeingbhair
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: a***a
Date:
Review: حللي مشكل كل ما اصبغ لازم خرب لبسي
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: r***a
Date:
Review: Good
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm