Author: k***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: muy rica la tela suabesita para ponerla en la Cara
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ

| Material | Polyester |
| Composition | 100% Polyester |
| Color | Baby Pink |
| Type | Face Bandage |
| Chiều dài | 11.5 cm |
| Chiều rộng | 52 cm |
| Chiều cao | 1 cm |
| SKU | sb25040157330789772 |
Author: k***3
Date:
Review: muy rica la tela suabesita para ponerla en la Cara
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Author: b***l
Date:
Review: حلو
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Author: e***6
Date:
Review: It feels comfortable for sleep
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Author: M***n
Date:
Review: I highly recommend this facelift, so comfortable. Thank you! 💗
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm