Author: p***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Đẹp gọn nên mua
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ

| Material | PP |
| Closure Type | No-closure |
| Pattern Type | Plain |
| Shapepattern | Square |
| Style | Simple |
| Features | Lightweight |
| Way of Placement | Desktop |
| Storage Form | Storage Box |
| Surface Finishing Type | Unfinished |
| Color | Clear |
| Type | Makeup Brush Storage |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 6.2 cm |
| Chiều dài | 19.6 cm |
| Chiều rộng | 9.5 cm |
| SKU | sb2206095572788894 |
Author: p***8
Date:
Review: Đẹp gọn nên mua
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: k***9
Date:
Review: Tất cả mọi thứ rất ok nhen giao hàng chuẩn rất nhanh nà rất thích shop
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: T***m
Date:
Review: chắc chắn. nên mua
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: a***3
Date:
Review: يجنن مرره اشتريته مع كولكشن ثانين فس الشكل حبيت مفيدد
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm