Author: n***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: it is good and works its use
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ

| Pattern Type | Colorblock |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Purple |
| Type | Rat Tail Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 21 cm |
| Chiều rộng | 3.5 cm |
| Chiều cao | 1 cm |
| SKU | sb2204262304774694 |
Author: n***i
Date:
Review: it is good and works its use
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Author: 2***8
Date:
Review: love love love it sk much
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Author: t***e
Date:
Review: Easy to use.. Does the baby hair perfect
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Author: k***3
Date:
Review: The brush its nice and comfy
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm