Author: l***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Rất đẹp và dễ thương
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ

| Material | PP |
| Pattern Type | Plain |
| Shapepattern | Square |
| Features | Flexible |
| Ideal for | Men |
| Handle Material | Plastic |
| Hair Type | Straight Hair |
| Bristle Material | Nylon |
| Color | Pink |
| Type | Air Cushion Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 17.5 cm |
| Chiều rộng | 5.7 cm |
| Chiều cao | 3.2 cm |
| SKU | sb2106248116168668 |
Author: l***0
Date:
Review: Rất đẹp và dễ thương
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: d***4
Date:
Review: đẹp nha nhỏ gọn
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: t***6
Date:
Review: Giống hình, chải êm
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: T***o
Date:
Review: Hơi bé nhưng chất lượng tốt
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm