Author: a***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: It really helped me sleep better 👍🏻❤️
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 1PC Vàng
1PC Vàng
| Material | ABS |
| Occasion | Home |
| Color | Multicolor |
| Type | Sleep Aid Device |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Chiều dài | 11.65 cm |
| Chiều rộng | 9.55 cm |
| Chiều cao | 3.82 cm |
| SKU | sb25080933427191577 |
Author: a***n
Date:
Review: It really helped me sleep better 👍🏻❤️
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 1PC Vàng
Author: r***6
Date:
Review: حلووووووووووووووووووووو
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 1PC Vàng
Author: r***x
Date:
Review: Very very nice i loved product
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 1PC Vàng
Author: l***h
Date:
Review: Apparently according to my husband it works nice
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 1PC màu xanh
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm