Author: l***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: cọ mềm
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ

| Material | Silicone |
| Function | Clean |
| Type | Cleansing Brushes |
| Color | Pink |
| Chiều rộng | 1.8 cm |
| Chiều dài | 15 cm |
| Chiều cao | 3.4 cm |
| SKU | sb2308050274754588 |
Author: l***7
Date:
Review: cọ mềm
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: t***9
Date:
Review: Ngon bổ rẻ xinh, mỏng nhẹ
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Một cỡ
Author: s***5
Date:
Review: màu hồng đẹp quá và xài rất đúng mục đích
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: l***a
Date:
Review: hình ảnh chỉ mang tính chất nhận điểm.thường mua hàng.sản phẩm đa phần cũng được.đôi khi có số ít lỗi.
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm