Author: c***s
Date:
Review: good quality satisfied with my purchase
Màu sắc: màu xanh lá

12 Inch
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Green |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 156 g |
| Chiều dài | 32 cm |
| Đầu | 57 cm |
| SKU | sb2207275623153158 |
Author: c***s
Date:
Review: good quality satisfied with my purchase
Màu sắc: màu xanh lá
Author: m***1
Date:
Review: Perfect! Thank you shein! Please give me a like👍🏻♥️
Màu sắc: màu xanh lá
Author: c***5
Date:
Review: ES UNA PELUCA CORTA, PERO A MI CLIENTA LE FASCINÓ, TRAE LA MALLA PARA PONERLA EN TU CABELLO Y ASÍ ACOMODARLO PARA QUE PUEDAS PONER LA PELUCA MUY BIEN Y TÚ CABELLO NO SOBRESALGA POR NINGÚN LADO!!
Màu sắc: màu xanh lá
Author: z***6
Date:
Review: La peluca hermoso el tono y material
Màu sắc: màu xanh lá
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm