Author: t***g
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Màu đẹp nhưng hơi lỏng lẻo
Màu sắc: Màu be
Kích thước: Một cỡ

| Shapepattern | Round |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Beige |
| Specification | A Piece |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 7.1 cm |
| Chiều rộng | 6.3 cm |
| Chiều cao | 3.3 cm |
| SKU | sb2303092123219032 |
Author: t***g
Date:
Review: Màu đẹp nhưng hơi lỏng lẻo
Màu sắc: Màu be
Kích thước: Một cỡ
Author: k***a
Date:
Review: xinh, nhỏ gọn khoảng 2/5 lòng bàn tay
Màu sắc: Màu be
Kích thước: Một cỡ
Author: m***a
Date:
Review: Its handy can put inside the pocket
Màu sắc: Màu be
Kích thước: Một cỡ
Author: F***o
Date:
Review: Fast delivery and quality products! Thank you shein!
Màu sắc: Màu be
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm