Author: v***2
Date:
Review: 👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một kích thước phù hợp với tất cả
Một kích thước phù hợp với tất cả
| Material | ABS |
| Body Part | Body |
| Color | Black |
| Type | Lotion Applicators |
| Chiều dài | 13.5 cm |
| Chiều rộng | 13.5 cm |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| SKU | sb2309236991356525 |
Author: v***2
Date:
Review: 👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼👍🏼
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một kích thước phù hợp với tất cả
Author: p***0
Date:
Review: Đã nhận dc hàng, hàng giao đủ đóng gói kỹ ship giao thân thiện. Tôi sẽ ủng hộ
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một kích thước phù hợp với tất cả
Author: H***A
Date:
Review: جدا جميله ومو خشنه ابدا رغم انها تنظف جدا كويس
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một kích thước phù hợp với tất cả
Author: U***1
Date:
Review: Good quality and very easy to use, I like it.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một kích thước phù hợp với tất cả
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm