Author: s***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: giống hình nha, bự hơn cả hình
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ

| Material | Polyvinyl Chloride |
| Pattern Type | Plain |
| Shapepattern | Rectangular |
| Features | Flexible |
| Ideal for | Men |
| Handle Material | Plastic |
| Hair Type | Straight Hair |
| Bristle Material | Plastic |
| Color | Black |
| Type | Barber Fade Combs |
| Specification | A Piece |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 21.8 cm |
| Chiều rộng | 3 cm |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| SKU | sb2205261222516616 |
Author: s***i
Date:
Review: giống hình nha, bự hơn cả hình
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: f***a
Date:
Review: Lược xài ok, đã mua nhiều lần
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: l***t
Date:
Review: Lược này mình đã mua nhiều rồi, rất hài lòng
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: p***m
Date:
Review: Lược Tony guy xài thích lắm
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm