Author: l***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: かわいい!使うの楽しみ!
Màu sắc: Nhiều màu

1 nhãn dán hình ngôi sao và mặt trăng
| Material | PET |
| Style | Simple |
| Festivals | Christmas |
| Color | Multicolor |
| Type | 2D Nail Art Stickers |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| Chiều dài | 12 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| SKU | sb260309162792660772970 |
Author: l***9
Date:
Review: かわいい!使うの楽しみ!
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm