Author: n***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Xinh. Nên mua. Rẻ
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ

| Material | ABS |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Oblong |
| Festivals | New Year |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 0.1 cm |
| Chiều rộng | 10.5 cm |
| Chiều dài | 16 cm |
| SKU | sb2212213363672794 |
Author: n***9
Date:
Review: Xinh. Nên mua. Rẻ
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: J***y
Date:
Review: exactly like the picture
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: 8***0
Date:
Review: Niceeeeeeeee
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: d***i
Date:
Review: I used the stickers for my camera. It looks cute <3
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm