Author: h***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Great, useful for my beauty hair!🤗🤗🤗
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ



| Material | ABS |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Hot Pink |
| Batteries Included | No |
| Type | Hair Perm And Dye Tools |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| Chiều rộng | 28 cm |
| Chiều dài | 28 cm |
| SKU | sb2109038813309638 |
Author: h***2
Date:
Review: Great, useful for my beauty hair!🤗🤗🤗
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ
Author: t***2
Date:
Review: Hàng giao giống hình
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ
Author: 0***8
Date:
Review: nic maganda pang cover ng hilite nakakak lite thanks shein love it nagistuhan ko
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: a***e
Date:
Review: ماشاء الله بجننو قطع شي ان روعه
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm