Author: n***8
Date:
Review: Rất xịn luôn, cầm chắc tay. Giao hàng rất nhanh. Hài lòng với sản phẩm của shien. Lun ủng hộ shein
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ


| Material | PP |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Purple |
| Batteries Included | No |
| Type | Hair Cutting Tools |
| Chiều cao | 19.5 cm |
| Chiều rộng | 5.9 cm |
| Chiều dài | 5.9 cm |
| SKU | sb2303201885222246 |
Author: n***8
Date:
Review: Rất xịn luôn, cầm chắc tay. Giao hàng rất nhanh. Hài lòng với sản phẩm của shien. Lun ủng hộ shein
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: n***r
Date:
Review: I love this so much and I can do slick backs way easier with this
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: a***r
Date:
Review: Great!! Easy to use nice and little would recommend!!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: f***1
Date:
Review: This bottle sprays water well….i love it
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm