Author: n***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Hàng đẹp giao hàng nhanh
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ

| Material | Stone |
| Pattern Type | Colorblock |
| Power Supply | None |
| Features | Multi-function |
| Color | Multicolor |
| Type | Cuticle Tools |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao trục | 3.7 cm |
| Chiều cao | 19.6 cm |
| Đường kính | 4.7 cm |
| SKU | sb2201069577672935 |
Author: n***5
Date:
Review: Hàng đẹp giao hàng nhanh
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: k***c
Date:
Review: Shein very good.
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: m***2
Date:
Review: khá tốt ,mọi mặt giống hình
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: h***s
Date:
Review: Rất hài lòng, nên mua nha mọi người ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm