Author: c***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ok
Màu sắc: Nhiều màu

màu nâu
| Material | Wood |
| Batteries Included | No |
| Target Use Body Part | Eyes |
| Color | Multicolor |
| Function | Massage |
| Type | Scraper |
| Chiều dài | 1.6 cm |
| Chiều rộng | 14 cm |
| Chiều cao | 1.6 cm |
| SKU | sb25052196609350919 |
Author: c***3
Date:
Review: ok
Màu sắc: Nhiều màu
Author: o***9
Date:
Review: جممممممممممممممممممميل جدددددددددا ونفسسسسسسسسسس الصوووووووووووووره
Màu sắc: Nhiều màu
Author: z***6
Date:
Review: شي كتيييييير حلووووو و مرتب صباياااا😍😍😍😍
Màu sắc: Nhiều màu
Author: K***s
Date:
Review: One of my favorite purchase it’s very helpful when massaging my foot.
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm