Author: m***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Value for money: очень красивый парик! С моими черными волосами, даже не видно что это парик! Мне очень нравится!!!🥰
Màu sắc: màu đen

12 Inch
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Black |
| Type | No Bangs Wig |
| Curl | Yaki Straight |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 200 |
| Trọng lượng tịnh | 170 g |
| Chiều dài | 30 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb2304224498531419 |
Author: m***a
Date:
Review: Value for money: очень красивый парик! С моими черными волосами, даже не видно что это парик! Мне очень нравится!!!🥰
Màu sắc: màu đen
Author: c***5
Date:
Review: 🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍 very pretty
Màu sắc: màu đen
Author: a***g
Date:
Review: I really love it
Màu sắc: màu đen
Author: r***8
Date:
Review: Value for money: so good and affordable
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm